Thiết Bị Mạng Switch 24 Ports 10/100/1000 Ethernet With 4-Port SFP/SFP+ Juniper EX2300-24T 1

Thiết Bị Mạng Switch 24 Ports 10/100/1000 Ethernet With 4-Port SFP/SFP+ Juniper EX2300-24T

Người dùng đánh giá  | Tình trạng: Có hàng

  • Thiết Bị Mạng Switch 24 Ports 10/100/1000 Ethernet With 4-Port SFP/SFP+ Juniper EX2300-24T

Bảo hành: 12 tháng

Giá bán:25.599.000 VNĐ [Đã có VAT]

Yên tâm mua sắm tại FPS

  • Giao hàng miễn phí nội thành Hà Nội
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường

Thông số kỹ thuật

Physical Specifications
Power Options Max. System Power Consumption (Input Power without PoE): 55WAC
Dimensions (W x H x D) - Width:
   + 17.4 in (44.19 cm) for desktop installations
   +  17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets
- Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations
- Depth: 10.2 in (25.9 cm)
System Weight  7.25 lb (3.29 kg)
Cooling Airflow: 25 cfm
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward 
DRAM 2 GB
Flash 2 GB 
CPU 1.25GHz ARM CPU 
GbE Port Density per System 28 (24 host ports + four-port SFP/ SFP+ uplinks)
Supported Optics  10/100/1000BASE-T connector type RJ-45
GbE SFP optic/connector type: RJ-45, or LC SFP fiber supporting 1000BASE-T SFP, SX (multimode), LX (single-mode), or LH (single-mode)
Packet-Switching Capacities (Maximum with 64-Byte Packets) 128 Gbps
Software Specifications
Layer 2/Layer 3 Throughput (Mpps) (Maximum with 64 Byte Packets)  95 Mpps (wire speed)

Đặc điểm nổi bật

Sản phẩm giá tương đương

Sản phẩm cùng loại

  • Thiết Bị Mạng Switch Linksys 05 Ports Business Gigabit - LGS105-AP

    Liên hệ:666.000[Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    Thiết Bị Mạng Switch Linksys 05 Ports Business Gigabit - LGS105-AP
    • 5 x 10/100/1000Mbps cổng LAN Gigabit
    • Layer 2, Switching Capacity 10 Gbps, 2K MAC
    • Đạt chuẩn tiết kiệm năng lượng EEE 802.3az
    • QoS cho phép tự động thiết lập tốc độ tối ưu nhất
    • Thiết kế để bàn, vỏ hợp kim siêu bền và cho phép tản nhiệt tốt
    • Điện áp 5V DC, 1.2 A, công suât tiêu thụ 2.22 W
    • Kích thước: 120x88x26 mm, trọng lượng 0.252 kg, nhiệt độ hoặt động 0~50°C
  • Thiết Bị Mạng Switch Linksys 08 Ports Business Gigabit - LGS108-AP

    Liên hệ:888.000[Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    Thiết Bị Mạng Switch Linksys 08 Ports Business Gigabit - LGS108-AP
    8 x 10/100/1000Mbps cổng LAN Gigabit
    QoS cho phép tự động thiết lập tốc độ tối ưu nhất
    Băng thông mạng 16Gbps, 8K địa chỉ MAC
    Đạt chuẩn tiết kiệm năng lượng EEE (Energy Efficient Ethernet) 802.3az
    Thiết kế để bàn, vỏ hợp kim siêu bền và cho phép tản nhiệt tốt
    Điện áp 5VDC, Công suât tiêu thụ 1.07W / 3.53W
    Kích thước: 121x75x26 mm, trọng lượng 0.340 kg, nhiệt độ hoặt động 0~40°C
  • Thiết Bị Mạng Switch Linksys 16 Ports Business Gigabit - LGS116-AP

    Liên hệ:2.050.000[Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    LINKSYS LGS116 UNMANAGED 16-PORT BUSINESS GIGABIT SWITCH
    • 16 x 10/100/1000Mbps cổng LAN Gigabit
    • Layer 2, Switching Capacity 32 Gbps, 8K MAC
    • Đạt chuẩn tiết kiệm năng lượng EEE 802.3az
    • QoS cho phép tự động thiết lập tốc độ tối ưu nhất
    • Thiết kế để bàn, vỏ hợp kim siêu bền và cho phép tản nhiệt tốt
    • Điện áp 12VDC, 1A, công suât tiêu thụ 2.66 W / 9.32 W
    • Kích thước: 280x120x25 mm, trọng lượng 0.774 kg, nhiệt độ hoặt động 0~50°C
  • Thiết Bị Mạng Switch Linksys 24 Ports Business Gigabit - LGS124-AP

    Liên hệ:2.660.000[Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:36 tháng
    Kho hàng:Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    LINKSYS LGS124 UNMANAGED 24-PORT BUSINESS GIGABIT SWITCH
    • 24 x 10/100/1000Mbps cổng LAN Gigabit
    • Layer 2, Switching Capacity 48 Gbps, 8K MAC
    • Đạt chuẩn tiết kiệm năng lượng EEE 802.3az
    • QoS cho phép tự động thiết lập tốc độ tối ưu nhất
    • Thiết kế bắt tủ rack, vỏ hợp kim siêu bền và cho phép tản nhiệt tốt
    • Điện áp 110–240 VAC, 50/60 Hz, công suât tiêu thụ 4.39 W / 14.16 W
    • Kích thước: 440x200x44 mm, trọng lượng 2.374 kg, nhiệt độ hoặt động 0~50°C
  • Thiết bị chia mạng TP-Link TL-SG2210P POE, 2SFP

    Liên hệ:2.890.000[Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành:-
    Kho hàng:Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    Switch Smart JetStream 10 cổng Gigabit với 8 cổng PoE+, 2 SFP
    Tốc độ LAN 10/100/1000Mbps
    Cổng giao tiếp " 8 cổng RJ45 10/100 / 1000Mbps
    2 Khe cắm SFP 1000Mbps
    (Tự động đàm phán / MDI tự động / MDIX)"
    Mô tả khác " Omada SDN tích hợp: Zero-Touch Provisioning (ZTP)**, Quản Lý Cloud Tập Trung, và giám sát thông minh.
    Quản Lý Tập Trung: truy cập Cloud và ứng dụng Omada để quản lý dễ dàng và tiện lợi."

Bình luận người dùng

Copyright © 2001 - 2020 Công ty Cổ phần FPS VIỆT NAM.